![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjhwcjbstoiwgXXNkUV0EL037QPGamY50LgfezZo5Q4f_Y1DTUoJoWwZW4M4cIvxUuimXuyQc88e4hVQCH7Us24F8z0lGUA4xFBHYtR9rMjQZGAgh1li2fCdj1R3xtG3KzvdiJPVfPfEVc/s320/10690299_671614642955800_5855962400409521495_n.jpg)
ร้าน ROUTE 202 เป็นทั้งร้านอาหารและที่พักในตัว ส่วนของร้านอาหารมีทั้งอาหารไทย อาหารฝรั่งเศส และเครื่องดื่ม เช่น กาแฟเย็น ชาเย็น ชาเขียว และอื่นๆ พร้อมขนมหวานน่ารัก ๆ อีกมากมาย
บรรยายในร้านอาหาร จะมีสไตล์การแต่งร้านเป็นโมเดิร์น นั่งชิวสบายๆ ราคาเป็นกันเอง สามารถมาได้ทั้งเด็กและผู้ใหญ่ ส่วนในตัวโรงแรม ภายในห้องพักจะมีการตกแต่งแบบหรูหรา มีห้องหลายแบบให้เลือก ทั้งห้องขนาดเล็ก ขนาดใหญ่ ราคาเริ่มต้นตั้งแต่ 550-800 บาท ต่อวัน และยังมีสถานที่สำหรับจัดงานสังสรรค์ งานเลี้ยงรุ่น และมีห้องประชุมขนาดเล็ก มีวิวสวยๆ ให้ถ่ายรูปมากมาย และมีบริการนวดแผนไทยมีที่จอดรถที่สะดวกสบาย
...WELCOME TO ROUTE 202...
เปิดบริการทุกวัน จันทร์ - อาทิตย์
เวลา 08.00 น. - 20.00 น.
ติดต่อสอบถาม : 088-586-1462
หรือทาง facebook : Route 202 hotel
0 ความคิดเห็น :
แสดงความคิดเห็น