ร้านก๋วยจั๊บหลังวัด เป็นร้านอาหารน้องใหม่ในจังหวัดอำนาจเจริญ มีเมนูแนะนำคือ ก๋วยจั๊บทรงเครื่อง เหมาพสำหรับผู้ที่ชื่นชอบการรับประทานก๋วยจั๊บ และทางร้านยังมีเมฯุที่หลาหลายให้เลือกรับประทาน สำหรับร้านเราตั้งอยู่บริเวณหลังวัดสำราญนิเวศ บรรยากาศเย็นสบาย สถานที่จอดรถกว้างขวาง
![ร้านก๋วยจั๊บหลังวัด](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjzq6M7U2wFdgAAQKhoE2gCED6cueIGa7SSu8GoJgEbcDOToteOyMK2nNrrsetz-k0C0fLo7rYptJWcEn8sYFGMu2PfqK0dqyK94ivL68GQCth3bF1HR91I_3HQ0rCaXgZuqYY_O6Zcal0a/s1600/anigif.gif)
0 ความคิดเห็น :
แสดงความคิดเห็น