Welcome to LADPEADKONLUE
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiuYJJfsGLbKNPKRbyUWSacByDjZCYZYWGGNhYGPNpHPrrD3tUg7LezuDFrxLT7Dw9wgxkXT1hrXe8XqW4F94Nk6NdIBwt5mxf340Zq8v-FvNVlsaBBhdiLyrrelc6UxDPQQ2AN-HGOEiM-/s400/10602682_643879309060179_729200897_n.jpg)
ร้านลาบเป็ดคนลือ ลาบเป็ดรสชาติเด็ด!! #Confirm ลองแล้วจะติดใจ เหมือนได้ขึ้นสวรรค์ชั้น7 ร้านอยู่ ถ.ชยางกูร อ.ลืออำนาจ จ.อำนาจเจริญ ใครไปอำนาจเจริญก็ฝากแว่ะไปที่ร้านนี้ด้วยเด้อ ***
บรรยากาศภายในร้านจะเป็นแบบใกล้ชิดธรรมชาติอากาศดีมีต้นไม้ร่มรื่นเหมาะสำหรับเป็นสถานที่พักผ่อนและรับประทานอาหารกันสำหรับใครที่มาเป็นครอบครัวหรือหมู่คณะทางร้านก็มีบริการห้องVIPสำหรับการประชุมและสังสรรค์กันและมีคาราโอเกะบริการและสถานที่จอดรถอย่างกว้างขาวงและมีเมนูพิเศษไว้คอยบริการลูกค้าอีกด้วย
0 ความคิดเห็น :
แสดงความคิดเห็น