เดินทางไปเส้นบายพาสเข็มราฐจากสี่เเยกไฟเเดงหน้าบิ๊กชีอำนาจเจริญเเล้วเลี้ยวซ้ายเจอเเยกให้เลี้ยวซ้ายไปตามคลอง ประมาณ 500 เมตร จะเจอร้านอาหารตามสั่งเเม่เเป้ง อยู่ทางขวามือ จะมีป้ายชัดเจด ค่ะ ลองไปชิมด้วยนะค่ะ สถานที่สะอาด ปลอดภัย สะอาด ค่ะ
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgfNKhUWD5LKklr2sNGAkQPqRHwJ8KGaSSAiUp_U9mu6Y76GqpBmYgqfnaUiuRsdj7CooXQM2B2n9Xc6jOWLVlQxDoMsYDJzeRLri11YdUXEAHjXwvi17oeri8bvCnkozE82dLGYD5NjgNh/s200/%E0%B8%87%E0%B8%B2%E0%B8%99%E0%B9%84%E0%B8%AB%E0%B8%A1%E0%B9%88.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEj6unnm00s04NEhLOIQ34CQGL_UfIvSihbmfyqr33_Cp3PQC8u2nwBsERT8Cd6BVVpIUVOFY1MAsSVBdCXwZ7aA9Bxa1TkZPiLHoLcM7XCJyedVOcNh58BZBwTP4aDWg4R-1YhjAu6sBqud/s200/%E0%B8%87%E0%B8%B2%E0%B8%99%E0%B9%84%E0%B8%AB%E0%B8%A1%E0%B9%88.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhCXLZMg4flca3KjHSe6nc10emcjnHDFmJ7vX5QOHorTXxJAKIL0soNPvYbqcsHtYy06j9tc_Tkm3U95ecvputFpQOi3iuoG3Q3hEDspMK2kO1lEUfB-Tmx_NgprAmPzZZrNhOGyd-yMe3G/s200/%E0%B8%87%E0%B8%B2%E0%B8%99%E0%B9%84%E0%B8%AB%E0%B8%A1%E0%B9%88.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhNSX2PcS8liNA2PUzHgv_9ro-lanZwjUwzw17qZnPI6KGZS9Yw1hUv1gfkcoWC2kcZCkR0CmcgKwwtVKpYggdCY4QRAXoBkE9VWWn-f9ujsyRxhN-BQTD8oWXOHrR7DlmWx9npeyW5aRv9/s200/%E0%B8%87%E0%B8%B2%E0%B8%99%E0%B9%84%E0%B8%AB%E0%B8%A1%E0%B9%88.jpg)
แหล่งรวมร้านอาหารในจังหวัดอำนาจเจริญ มากที่สุดในนี้
กรุณากรอกอีเมล์เพื่อรับข่าวสารร้านอาหารใหม่ๆในอำนาจเจริญเรา หรือต่างอำเภอที่น่าลิ้มลองกันครับ...ติดตามไปเรื่อยๆเด้อพี่น้องเด้อ..เอิกๆๆๆ
0 ความคิดเห็น :
แสดงความคิดเห็น