(ถนนเส้นหลังวัดพระใหญ่)
มาตามถนนชยางกูร เลี้ยวตรงไฟแดงหน้าประปา ขี่ตรงมาตามถนนที่จะไปหลังวัดพระใหญ่ ร้านตั้งอยู่ทางซ้ายมือ ก่อนถึงโค้งหลังวัดพระใหญ่
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiBKBduQxc_iyoU0_AaSvbqsqgvm1dnvMxYMj-g7lfKJgKYmm9ZUpLVSHgCW3lj5IOltEr16ouMelGGUt6lIn5YIc_E1Gm4vosH3B5pewdutKjgOmnTsrCWlqJ3hWol7Y4n1vw_lA-qZq8G/s320/10841654_817554684967988_1551224383_n.jpg)
แหล่งรวมร้านอาหารในจังหวัดอำนาจเจริญ มากที่สุดในนี้
กรุณากรอกอีเมล์เพื่อรับข่าวสารร้านอาหารใหม่ๆในอำนาจเจริญเรา หรือต่างอำเภอที่น่าลิ้มลองกันครับ...ติดตามไปเรื่อยๆเด้อพี่น้องเด้อ..เอิกๆๆๆ
0 ความคิดเห็น :
แสดงความคิดเห็น